Barka da zuwa sabuwar hira ta Radio Equinoxe.
Mafi sauri kuma mafi aminci, wannan taɗi yana kawo sabbin abubuwa. Misali, yanzu zaku iya ci gaba da lilo a shafin ba tare da barin tattaunawar ba, aika saƙon sirri, ba da amsa ga saƙo, da sauransu.
Don kashe sautunan, kawai zaɓi "Barewa" a cikin sashin "Kwanta" da ke ƙarƙashin jerin masu amfani.
Kuna iya canza sunan laƙabi ta danna kan "Customize" ƙarƙashin jerin masu amfani.
Dole ne sunan laƙabin ku ya ƙunshi kowane haruffa na musamman. Haruffa, lambobi, sarari, sarƙaƙƙiya da maƙasudi ne kaɗai aka yarda.
Ga membobin ƙungiyar Rediyo Equinoxe, sunan mai amfani zai bayyana da shuɗi idan an haɗa ku. Kuna iya canza sunan barkwanci da ke bayyana ta gyara bayanin martabarku. Gyara bayanin martaba na.





















synthfood.fr/album-5-saisons-de-sandra-baudin-et-francis-rimbert/




