Radio

Menene Radio Equinoxe?
Radio Equinoxe shine gidan rediyon gidan yanar gizo na farko da aka sadaukar don Jean-Michel Jarre, magoya bayansa da kiɗan lantarki. Rediyo Equinoxe kuma ƙungiya ce da ke ƙarƙashin dokar 1901. Tambari da tambarin Rediyon Equinoxe suna da rajista tare da INPI.

Me kuke watsawa?
Muna watsa shirye-shiryen ci gaba da ya ƙunshi galibin guntun kiɗan lantarki, murfi da tsararrun masu sauraronmu. Muna kuma watsa shirye-shirye kai tsaye lokaci-lokaci. Tabbas, duk wata shawara tana maraba.

Shin Rediyo Equinoxe halal ne?
Ee. Rediyo Equinoxe yana da lasisin watsa shirye-shirye daga SACEM da SPRE. An ayyana shafin ga CNIL.

Za a iya watsa wakokina akan Radio Equinoxe?
Ee. Za mu iya jera waƙoƙin ku, kuma watakila ma gayyatar ku zuwa ɗaya daga cikin shirye-shiryen mu kai tsaye. Don aiko mana da waƙoƙinku, je zuwa shafin "Aika wakokinku" a rukunin yanar gizon mu.

Zan iya amfani da mai kunna rediyon Equinoxe?
Kuna iya haɗa mai kunna rediyon Equinoxe cikin gidan yanar gizonku ko bulogi. Don haka, zaku iya samun lambar shigar ta danna nan.

Wanene ya tsara jingle Rediyo Equinoxe?
Nicolas Kern ne ya shirya jingle Rediyo Equinoxe.

Remerciements
Muna godiya ga duk wadanda suka ba da gudummawa ga Rediyo Equinoxe, musamman Jean-Michel Jarre, Francis Rimbert, Christophe Giraudon, Michel Geiss, Claude Samard, Patrick Pelamourgues, Patrick Rondat, Christophe Deschamps, Michel Granger, Dominique Perrier, Michel Valy, Alain Pype da Lili Lacombe, Delphine Cerisier, Bastien Lartigue, Glenn Main, AstroVoyager, Philippe Brodu, Ji daɗin Shagon Kiɗa.
Godiya kuma, da sauransu, ga Alexandre, Marie-Laure, Samy, Philippe, Cedric, Lina, Christophe, C-Real, Frequenz, Mickael, Sam, Dragonlady, Joffrey, Cédric, Bastien, Jean Philippe, Thierry da ƙungiyar Globe Trotter Idan an manta da ku a wannan jerin, gaya mana, za mu ƙara ku!