Planet of the Arps, sabon kundi daga Remy Stroomer

Planet na Arps - Remy Stroomer
Planet na Arps - Remy Stroomer

Komawa cikin Yuli 2010: Mawaƙin kiɗan lantarki Remy Stroomer (aka REMY) ya yi rikodin sigar farko ta wani yanki na kiɗan yanayi. Ya zama tafiya ta tsawon sa'a guda wanda a wasu lokuta zai iya kasancewa a cikin aikin solo na mawallafin, amma an yanke shawarar cewa za a gabatar da wannan aikin a matsayin aikin gefe mai suna "Planèt of the Arps".
Sunan yana nufin abin mamaki na arpeggio (ko arpeggiator ya samar ko bai samar da shi ba), Halton Arp da Atlas of Peculiar Galaxies, Alan R. Pearlman da kuma almara na ARP synthesizers, kuma a fili yake cewa wannan ma wani nod ne a gare shi. "duba labarin almarar kimiyya "Planet of the Apes".


Da zaran an yi rikodin sigar farko ta waƙar, Remy ya sa a ransa ya sa ɗan uwansa mawaƙa a cikin wannan aikin, yana jin cewa yana buƙatar ƙarin taɓawa kafin a iya sakin ta.
Lokacin da taron Ricochet Gathering ya faru a Berlin a cikin Oktoba 2010, Remy ya nemi Wolfram Spyra ya kasance cikin wannan aikin na yanayi. Ko da yake "Der Spyra" ya so ya yi aiki a kan shi, da alama akwai rashin lokaci kuma musamman ma masu fasaha biyu suna da wasu abubuwan da suka fi dacewa a wannan lokacin. An ajiye aikin.
Lokacin da aka gayyaci Remy don yin wasa a Zeiss Planetarium a Bochum (Jamus) a ranar 15 ga Satumba, 2012, ya yanke shawarar kunna wannan yanki na kiɗa. Kawai saboda zai dace daidai da wannan wuri. An yi wasu ƙarin ƙari da gyare-gyare, kuma yayin wannan sigar kiɗan solo an fito da sigar 2.0.
Kusan shekaru biyu ke nan tun da Rémy ya shirya liyafar maraice a Ruines de Brederode a Santpoort. Zuid (Netherland), Yuni 27, 2014. Domin horo, Remy sai ya tsara rukuninsa, Lab ɗin Fasaha na Kyauta, da Wolfram Spyra.
Don kammala maraice, ra'ayin ya zo don yin haɓakawa a kusa da sigar da aka gyara na "Planet of the Arps".
Abin da ya faru ya bambanta da abin da Remy yake nufi. Saboda yanayin, bai sami lokaci don maimaita aikin haɗin gwiwa ba.
kuma kafin wasan kwaikwayon, an yanke shawarar cewa abokin tarayya na Spyra da mawaƙa Roksana Vikaluk zai shiga su.
Sakamakon: sigar rayuwa ta mintuna 20 na "Planet of the Arps", a cikin ingantaccen saitin gaba ɗaya. Sakamakon ya kasance, don magana, da ban sha'awa sosai. Na kida da yanayi, komai ya fado daga wurin.
Daga baya ya ɗauki fiye da shekaru hudu - an yanke shawarar cewa ya kamata a saki "Planet of the Arps".
Siffar sa na yanzu: yanki na asali, wanda aka sake gauraya shi da abubuwa na aikin rayuwa.
Bari mu gan shi a matsayin aikin da ke buƙatar wannan lokacin don haɓakawa da fito da sigar don sauraron wannan "Planet of the Arps".

Leave a comment

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da Akismet don rage maras so. Moreara koyo game da yadda ake amfani da bayanan bayaninka.